Lele, lelele. Lele, lelele. Lele, lelele. Lele, lele. Moko umepata mabinti lakini mina piga kama kush. Limeshika maboys wa Kampala wote nikawa crush. Jina langu ni Jayana nimekuona toka jana sasa patumikutana