oyakala vatesulae mambo bado bado, wenye kusema wanasema, mambo bado bado, wenye usema, wanasema, hey, watasema, watachoka. Mambo bado, bado wenye usema, wanasema, watasema watachoka. Sasa jitahidi ufanye kazi bila kutuliza, sababu wenye kusema hawatamaliza, si wajali, sina muda ya kusikiliza, ninatunga nyimbo za vina wanakatika, unacheka cheka na ukumbi ni nyoka, hawatasema milele, lazima watachoka, wenye roho mbaya haki watalipuka, wenye roho nzuri kazi